เเนะเเนวศึกษา
วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2566 นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนบ้านดอนธูป ได้รับการแนะแนวการศึกษาต่อระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566 จากโรงเรียนเกาะสมุย เพื่อประชาสัมพันธ์และเชิญชวนนักเรียนเข้าศึกษาต่อระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ณ โรงเรียนเกาะสมุย อำเภอเกาะสมุย จังหวัดสุราษฎร์ธานี
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282371-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282373-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282374-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282375-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282376-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282377-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282378-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282379-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282380-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282381-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282382-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__36282384-1024x768.jpg)