ร่วมงานวัดศรีทวีป
เมื่อวันที่ 12 มิถุนายน 2566 ทางคณะครูโรงเรียนบ้านดอนธูปได้นำนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 และนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปี่ที่ 6 เข้าร่วมแสดงที่งาน ณ วัดศรีทวีป
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/4624-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/4625-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/4626-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/4628-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/4631-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/4632-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/4633-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 12 มิถุนายน 2566 ทางคณะครูโรงเรียนบ้านดอนธูปได้นำนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 และนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปี่ที่ 6 เข้าร่วมแสดงที่งาน ณ วัดศรีทวีป