งานเกษียณ ผอ.เทพ
เมื่อวันที่ 30 กันยายน 2565 นายอภิเดช จิตรมุ่ง ผู้บริหารโรงเรียนบ้านดอนธูปและคณะครูเข้าร่วมงานมุทิตาจิต เนื่องในวาระเกษียณอายุราชการของ “นายเทพบรรจง พูลสวัสดิ์” ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดกลาง ณ โรงเรียนวัดกลาง
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/10/162324-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/10/162325-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/10/162326-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/10/162327-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/10/162328-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/10/162329-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/10/162330-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2022/10/162331-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 30 กันยายน 2565 นายอภิเดช จิตรมุ่ง ผู้บริหารโรงเรียนบ้านดอนธูปและคณะครูเข้าร่วมงานมุทิตาจิต เนื่องในวาระเกษียณอายุราชการของ “นายเทพบรรจง พูลสวัสดิ์” ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดกลาง ณ โรงเรียนวัดกลาง