ร่วมงานกิ่งกาชาดอำเภอสมุย
เมื่อวันที่ 5-6 กรกฎาคม 2566 โรงเรียนบ้านดอนธูป ได้ส่งนักเรียนร่วมการแสดง งานสภากาชาดไทยปี 2566 “ฉลองครบ 30 ปี กิ่งกาชาดอำเภอสมุย” ณ บริเวณท่าเทียบเรือหน้าทอน อำเภอเกาะสมุย จังหวัดสุราษฎร์ธานี
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/6868-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/6869-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/6870-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/6871-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/6872-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/6873-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/217378-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/217389-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/217390-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/217391-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/217392-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_0-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_2-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_3-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_4-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_5-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_6-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_7-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_8-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_9-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_10-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_11-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_12-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_13-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_14-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_15-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เต้นงานกาชาด_๒๓๐๗๐๗_16-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 5-6 กรกฎาคม 2566 โรงเรียนบ้านดอนธูป ได้ส่งนักเรียนร่วมการแสดง งานสภากาชาดไทยปี 2566 “ฉลองครบ 30 ปี กิ่งกาชาดอำเภอสมุย” ณ บริเวณท่าเทียบเรือหน้าทอน อำเภอเกาะสมุย จังหวัดสุราษฎร์ธานี