เข้าร่วมงานพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาภายใน “ลูกทะเลขาวเกมส์ที่ 66”
วันที่ 15 มิถุนายน 2566 คณะครูโรงเรียนบ้านดอนธูปเข้าร่วมงานพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาภายใน “ลูกทะเลขาวเกมส์ที่ 66”
ณ โรงเรียนเกาะสมุย
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/S__205127682-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/S__205127684-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/S__205127685-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/S__205127686-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/S__205127687-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/S__205127688-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/S__205127689-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/06/S__205127690-1024x768.jpg)
วันที่ 15 มิถุนายน 2566 คณะครูโรงเรียนบ้านดอนธูปเข้าร่วมงานพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาภายใน “ลูกทะเลขาวเกมส์ที่ 66”
ณ โรงเรียนเกาะสมุย