ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี
โรงเรียนบ้านดอนธูปขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่มอบเงินสนับสนุนโดยประธานกรรมการสถานศึกษาและคณะกรรมการสถานศึกษา และสนับสนุนชุดนักกีฬา โดย ร้านโดมเกษตร และ
คุณครูเกตุกนก ด่วนเดิน เนื่องในโอกาสโรงเรียนบ้านดอนธูปส่งตัวแทนนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันกีฬากรีฑา เกาะสมุยเกมส์ เมื่อวันที่ 17-21 กรกฎาคม 2566
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/261118-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/261119-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เข้าร่วมแข่งขันกีฬาอำเภอ-2566_๒๓๐๗๒๕_1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เข้าร่วมแข่งขันกีฬาอำเภอ-2566_๒๓๐๗๒๕_2-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_เข้าร่วมแข่งขันกีฬาอำเภอ-2566_๒๓๐๗๒๕_3-768x1024.jpg)