ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี
โรงเรียนบ้านดอนธูปขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี คุณป้าดีและครอบครัว ที่มอบตู้แช่อาหารและหม้อหุงข้าวให้กับทางโรงเรียนบ้านดอนธูป เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2566
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/221134-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/221131-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/221132-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/221133-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/07/221135-1024x768.jpg)
โรงเรียนบ้านดอนธูปขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี คุณป้าดีและครอบครัว ที่มอบตู้แช่อาหารและหม้อหุงข้าวให้กับทางโรงเรียนบ้านดอนธูป เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2566