เข้าร่วมงานสานสัมพันธ์ศิษย์เก่าโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์
เมื่อวันที่ 31 กรกฎาคม 2566 ครูและนักเรียน โรงเรียนบ้านดอนธูป ได้เข้าร่วมงานสานสัมพันธ์ศิษย์เก่าโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ อำเภอเกาะสมุย จังหวัดสุราษฎร์ธานี
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_งานสัมพันธ์ชุมชนกับหน่วยงานต่างๆๆ_๒๓-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/197785_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/197784_0-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 31 กรกฎาคม 2566 ครูและนักเรียน โรงเรียนบ้านดอนธูป ได้เข้าร่วมงานสานสัมพันธ์ศิษย์เก่าโรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ อำเภอเกาะสมุย จังหวัดสุราษฎร์ธานี