โครงการครู D.A.R.E.
วันที่ 4 มกราคม 2566 โรงเรียนบ้านดอนธูป มีความยินดีเป็นอย่างยิ่ง ที่ได้ต้อนรับเจ้าหน้าที่ตำรวจภูธร สภ.บ่อผุด ในกิจกรรม “โครงการครู D.A.R.E. เพื่อต่อต้านการใช้ยาเสพติดในเด็กนักเรียน”โดยมีเจ้าหน้าที่ตำรวจเป็นครูให้ความรู้แก่นักเรียน เพื่อให้สามารถใช้ชีวิตได้ โดยปราศจากยาเสพติดและความรุนแรง และสร้างสัมพันธภาพที่ดีระหว่างตำรวจ เด็กนักเรียนและครู
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__185581591-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__185581593-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__185581594-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__185581595-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/S__185581597-1024x768.jpg)