มอบจักรยานให้กับนักเรียนแบบอย่าง
วันที่ 9 สิงหาคม 2566 นางอุทัยวรรณ ภู่ศิริวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดภูเขาทอง ปฏิบัติหน้าที่ในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนธูป ได้มอบจักรยานให้กับเด็กชายพันธวัช จันทร์จินดา ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4 เป็นนักเรียนแบบอย่าง เรียนดี มีจิตอาสา และเป็นนักกิจกรรมของโรงเรียนบ้านดอนธูป
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/S__2842667_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/S__2842669_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/S__2842670_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/S__2842671_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/S__2842672_0-1024x768.jpg)