รองเขตเยี่ยมโรงเรียน
วันที่ 9 สิงหาคม 2566 นางสุริยา เครือรัตน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฎร์ธานี เขต 1และคณะ ได้ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านดอนธูป เพื่อให้กำลังใจผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/270917_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/270918_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/270919_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/270920_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/270921_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/270922_0-1024x768.jpg)
วันที่ 9 สิงหาคม 2566 นางสุริยา เครือรัตน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฎร์ธานี เขต 1และคณะ ได้ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านดอนธูป เพื่อให้กำลังใจผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา