ทุนการศึกษาชมรมครูอาวุโสสุราษฎร์ธานี
วันที่ 24 สิงหาคม 2566 นักเรียนโรงเรียนบ้านดอนธูป เด็กชายพีรศักดิ์ อิ้มจีน นักเรียนชั้น ป.5 ได้รับการคัดเลือกให้เป็นผู้ที่ได้รับทุนการศึกษาชมรมครูอาวุโสสุราษฎร์ธานี จำนวน 1 ทุน ทุนละ 2,000 บาท ให้กับนักเรียนที่มีความตั้งใจเรียน มีความประพฤติดี มีความกตัญญูกตเวที แต่ขาดทุนทรัพย์ ในโอกาสนี้ ทางโรงเรียนบ้านดอนธูป ขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะ
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/196609_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/196612_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/196606_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/196607_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/196608_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/196610_0-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/08/196611_0-1024x768.jpg)