ประชุมผู้ปกครอง
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2566 นำโดยนางอุทัยวรรณ ภู่ศิริวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนธูป พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการและคณะครู จัดประชุมผู้ปกครอง เพื่อชี้แจงการดำเนินงานตามแผนงาน 4 ฝ่าย ให้ผู้ปกครองรับทราบและเข้าใจตรงกัน
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1083-1024x768.jpeg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1084-1024x768.jpeg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1087-1024x768.jpeg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1088-1024x768.jpeg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1089-1024x768.jpeg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1089-1-1024x768.jpeg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1091-1024x768.jpeg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1092-1024x768.jpeg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1092-1-1024x768.jpeg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1094-1024x768.jpeg)
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2566 นำโดยนางอุทัยวรรณ ภู่ศิริวัฒน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนธูป พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการและคณะครู จัดประชุมผู้ปกครอง เพื่อชี้แจงการดำเนินงานตามแผนงาน 4 ฝ่าย ให้ผู้ปกครองรับทราบและเข้าใจตรงกัน