ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี
วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566 โรงเรียนบ้านดอนธูป ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกท่าน ที่ให้ความอนุเคราะห์ของรางวัล อาหาร น้ำดื่ม ของว่าง ต่างๆ ให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านดอนธูปไว้ใน ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/175209-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/175210-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/175211-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/197325-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/197326-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/198267-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/198268-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/198532-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/198533-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_127-1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_128-1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_129-1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_130-1-768x1024.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_131-1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_132-1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_133-1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_142-1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_143-1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_144-1-1024x768.jpg)
![](https://bdt.ac.th/2020/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็ก65_๒๓๐๑๑๓_147-1-1024x768.jpg)
วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566 โรงเรียนบ้านดอนธูป ขอขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกท่าน ที่ให้ความอนุเคราะห์ของรางวัล อาหาร น้ำดื่ม ของว่าง ต่างๆ ให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านดอนธูปไว้ใน ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ